“Hii Biashara Ya Kukimbia Na Wazee Wazima Alafu Urudi Utwambie Hapa Uko Single” Pastor Elizabeth Mokoro Says

0

Preacher Elizabeth Mokoro has wondered where young ladies dating elderly men get their courage.

“Where do you get the strength to call him ‘babe, sit on his laps and pillow-talk him? Unakubalika kama mke ama kama mjukuu? Halafu ukuje hapa kanisa utushurutishe tukubali ndoa kama hizo?”

“Hii biashara ya kukimbia na wazee wazima halafu urudi utwambie hapa uko single, …,” the preacher added.

Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *