“Alioshea Watu Nguo Hadi Mtoto Ameingia KDF”

0

The woman alioshea watu nguo hadi mtoto ameingia KDF. You can see the guy is humble and disciplined. Shida utokea wakipata pesa,yenye hawajashika tangu wazaliwe. Salary 75k,uko ndani beer ni cheap. 4 years from now,unapata mtu ako na 10 girlfriends na anawalipia rent na kutuma 5k urgently kwa kila mmoja. Pombe nayo anakunywa daily. Saa hiyo mzazi… Continue Reading.

Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *